Bergþór Baldvinsson

Framkvæmdastjóri
Sími: 4202800
Netfang: bergthor@nesfiskur.is

Þorbjörg Bergsdóttir

Skrifstofurstjóri
Sími: 4202800
Netfang: bobba@mitt.is

Ingibergur Þorgeirsson

Framkvæmdastjóri tækni- og þjónustusviðs
Sími: 4202809
Netfang: ingib@nesfiskur.is

Bergur Þór Eggertsson

Aðstoðarframkvæmdastjóri og framkvæmdastjóri útgerðarsviðs
Sími: 4202810
Netfang: bergur@nesfiskur.is

Auður Guðmundsdóttir

Launafulltrúi sjómanna
Sími: 4202805
Netfang: audur@nesfiskur.is

Sveinbjörg Gunnlaugsdóttir

Launafulltrúi landfólks
Sími: 4202803
Netfang: sveinbjorg@nesfiskur.is

Sólveig Skjaldardóttir

Útflutningsskjöl
Sími: 4202804
Netfang: solveigskjaldardottir@nesfiskur.is

Þorbjörg Yngvadóttir

Forstöðumaður reikningshalds
Sími: 4202823
Netfang: thorbjorg@nesfiskur.is

Ævar Jónasson

Verkstjóri frystihúsi
Sími: 4202812
Netfang: aevar@nesfiskur.is

Leifur Guðjónsson

Verkstjóri frystihúsi
Sími: 4202815
Netfang: leifur@nesfiskur.is

Hlynur Jensson

Verkstjóri Ásberg
Sími: 4202820
Netfang: hlynur@nesfiskur.is

Bozena Kolka

Verkstjóri Ásberg
Sími: 4202820
Netfang: pontun@nesfiskur.is

Þorsteinn Einar Þorsteinsson

Verkstjóri Salthúsi
Sími: 4202814
Netfang: steini@nesfiskur.is

Kristinn Ólafur Hreiðarsson

Verkstjóri
Sími: 4202813
Netfang: kristinn@nesfiskur.is

Almar Þór Sveinsson

Framkvæmdastjóri fjármála- og rekstrarsviðs
Sími: 4202806
Netfang: almar@nesfiskur.is

Alda María Almarsdóttir

Mannauðsstjóri
Sími: 4202807
Netfang: alda@nesfiskur.is

Close Menu